Friday, June 8, 2012

SEND OFF YA FEDAH-WATER FRONT

BI Fedah Albert Kihoko








Wakwe wakiingia ukumbini; Familia ya kina Kiula kutoka Iramba-Singida

Send off banaaa...usisahau hii kitu

Bw arusi Mtarajiwa,Kiula, (kulia) akiwa na mpambe wake

Mamaa Fatma (kushoto) na Best yake

GRM, kama kawaida wakiwa kazini...ni noumar!!

Bi Fedah (kushoto) akijiachia wakati anaingia

Wazazi wa Bi arusi Mtarajiwa, Fedah

Wakwe watarajiwa wa Fedah; Kilula's Family

Bi Fedah na Matron wake

Mh Mwenyekit akikaribisha wageni

Wadau wakiwakilisha

Mr & Mrs Paschal Lugayana wakiwakilisha Green Acres Community

Bi Rehema na Bi Elizabeth wakiwakilisha wadau wa Green Acres Schools

Bi Fedah akitambulisha 

Wakwe wakicheza kinyiramba

Binti kalelewa banaaa...anatoa keki kwa wakwe zake


Asante wazazi!!

AMETOKELEZEIYAAAA

Feda akionja keki yake

Hta mie nafunguaga champaigne baab!!


'Nkuambie kitu? kampe na mumeo mtarajiwa io champaigne...' Mc Makasi Jr

Walezi

Bi Feda akifungua champaigne mbele ya mumewe mtarajiwa.


Mdau naye alialikwa....

Kama Mapacha eeeeh! Big Up KIULA na FEDAH!

Bila KWAITO!! ah ah...haiwezekani asee!

Taarabu imo umooo!!

Mdau mwingine uyooo: Laurean Wajimila

The former Green Acres community member

Mc Makasi Jr na bendi yake ....burudaaaani!

The handsome and the beautifu!

Mambo ya msingi saaana!

Mate yasikutoke tuuu!!

Bi Vivian, Mdogo wa bi arusi uyoooo!!

Kwa poooz; High Table

toto Tundu huyuuuu....!

1 comment:

McNdimbo Reuben (Jr) said...

ilikua pouwaaaa....bibi arusi kapendeeeza